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Mwenyekiti wa Bodi ya Zabuni
Wajumbe wote,

Bodi ya Zabuni,

KIBONDO.

YAH: KURUHUSU MCHAKATO WA MANUNUZI KWA AJILI YA UJENZI WA
VYUMBA VYA MADARASA NA BWENI LA MAHITAJI MAALUMU KWA
KUTUMIA FEDHA ZA COVID 19.

Kitengo cha Manunuzi na Ugavi kimepokea maombi kwa ajili ya ujenzi wa vyumba mbalimbali
vya madarasa kwenye mradi wa covid 19. Aidha ujenzi huo unahusisha vyumba vya madarasa
68 vyenye thamani ya tshs 1.3 bilioni na ujenzi wa bweni la wanafunzi wa mabhitaji maalumu

shule ya msingi Nengo kwa Tshs 80 milioni.

a ya maelezo hayo kitengo cha ugavi na manunuzi kinaleta maombi kwenu ili

Hivyo baad
a kanuni na taratibu za kimanunuzi.

mpitishe manunuzi haya yafanyike kwa mujibu w

/January Kizi
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